Umugozi wa DLC/PC GYFJH 2A1a (LSZH) 7.0mm 2-Cores OM2 wo hanze wa RRU CPRI Fiber Optic Patch Cord
Umugozi wa FTTA ukoreshwa mu bikorwa bitandukanye, harimo sitasiyo za 3G/4G, indege n'ubwirinzi, gusuzuma ibikoresho, sensor za fiber optic, FTTA, FTTP, FTTX, WiMAX, BBU, RRU, RRH, na LTE.
Insinga ya GJFJV
fibre y'uburyo bwinshi
| Ikintu | Ishami | Ibisobanuro | |
| Kugabanya ubushobozi bwo kugabanya | dB/km | 850 nm≤3.5 1300 nm≤1.5 | |
| Ubugari bw'umuyoboro | MHz·km | 50/125um | 62.5/125 um |
| 850 nm≥200 | 850 nm≥160 | ||
| 1300 nm≥200 | 1300 nm≥200 | ||
| Umurambararo w'igipfundikizo | um | 125±1.0 | |
| Gupfuka ibipfukisho bidakora neza | % | ≤1.0 | |
| Ikosa ryo gupfuka/gupfuka inkingi | Um | ≤12.5 | |
| Umurambararo w'igitambaro | um | 245±10 | |
| kugorama, kwishingikiriza ku kwishingikiriza ku bandi bitera kugabanuka | 850nm, 1300nm, 100 turns, 75mm diameter | ≤0.5 kuri 850 nm\1300 nm | |
| Ikizamini cy'ibimenyetso | kpsi | ≥100 | |
1 –Umubare wa fibre--------2
2 – Imiterere ya fibre -------OD: 245±10um
3 Ibiranga imiterere y'inyuguti ifunze neza
4 OD: 0.87±0.05mm
Insinga ya fibre optique ya 2.0LSZH simplex: Ibara: hakurikijweamasezerano
- PVC y'umweru ya 0.9mm
- OD: 0.87±0.06mm
Ubunini: 0.30±0.03mm
5 – Ikoti ryo hanze: LSZH
Uburyo bwinshi
| IGITEKEREZO | IKIMENYETSO |
| Ubwoko bw'umuhuza | LC/UPC, SC/UPC, FC/UPC, ST/UPC. Ntabwo ari ngombwa |
| Uburyo bwa fibre | Uburyo bwinshi |
| Uburebure bw'uburebure bw'imikorere | 850, 1300nm |
| Ubunini bw'umurambararo w'ikizamini | 850, 1300nm |
| Igihombo cyo gushyiramo | <=0.2db |
| Igihombo cyo kugaruza | >=35db |
| Gusubiramo | <=0.1 |
| Guhinduranya | <=0.2dB |
| Kuramba | <=0.2dB |
| Uburebure bwa Fibre | 1m, 2m… uburebure ubwo aribwo bwose ntabuhitamo. |
| Uburebure n'ubushobozi bwo kwihanganira | 10cm |
| Ubushyuhe bwo gukora | -40C ~ +85C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -40C ~ +85C |