1. Sisitemu ya 4.3-10 connector yagenewe kuzuza ibisabwa bigezweho by'ibikoresho bya interineti igendanwa, kugira ngo ihuze RRU na antene.
2. Sisitemu y'itumanaho ya 4.3-10 irusha 7/16 connectors mu bunini, imbaraga, imikorere, n'ibindi bipimo, ibice bitandukanye by'amashanyarazi n'imashini bitanga imikorere ihamye ya PIM, bigatuma torque yo guhuza igabanuka. Izi connectors ni ntoya, imikorere myiza y'amashanyarazi, torque yo guhuza igabanuka n'iyo guhuza ishyirwa hamwe byoroshye kuyishyiraho, izi shusho zitanga imikorere myiza ya VSWR kugeza kuri 6.0 GHz.
1. 100% PIM yapimwe
2. Ni nziza cyane ku bikoresho bisaba PIM nkeya no kugabanya cyane
Impedance y'izina ya 3. 50 Ohm
4. Iyubahirizwa rya IP-68 mu gihe kitarahabwa amanota
5. Intera ya DC kugeza kuri 6GHz
1. Sisitemu ya Antena Ikwirakwizwa (DAS)
2. Sitasiyo z'ibanze
3. Ibikorwaremezo bitagira umugozi
4. Ikoranabuhanga
5. Akayunguruzo n'Ibikoresho Bivangavanze
● Ibisubizo bya VSWR 4.3-10 n'ibipimo bya PIM bike kuri LTE na Mobile
● Ubwoko bwa screw
● Ubwoko bwo gusunika no gukurura
● Ubwoko bwa screw y'intoki
● Ibisubizo by’ibizamini bya PIM na VSWR byemeza ko sisitemu ya 4.3-10 connector ikora neza cyane.
Bitewe n'izindi nyungu za mekanike nko kuba ingano n'ubushobozi buke bwo guhuza, sisitemu ya 4.3-10 connector irakwiriye cyane ku isoko ry'itumanaho rya telefoni zigendanwa.
1. Subiza ikibazo cyawe mu masaha 24 y'akazi.
2. Igishushanyo mbonera cyihariye kirahari. OEM na ODM zirahawe ikaze.
3. Umuti wihariye kandi udasanzwe ushobora gutangwa ku mukiriya wacu n'abahanga mu by'ubuhanga n'abakozi bacu.
4. Igihe cyo gutanga vuba kugira ngo utumize neza.
5. Uburambe mu gukora ubucuruzi n'ibigo binini byanditse ku rutonde rw'ibigo.
6. Ingero z'ubuntu zishobora gutangwa.
7. 100% Ingwate y'Ubucuruzi ku bwishyu n'ubwiza.

Icyitegererezo:TEL-4310M.78-RFC
Ibisobanuro
4.3-10 Umuhuza w'abagabo kuri insinga ya RF ya 7/8″ yoroshye
| Ibikoresho n'Icyuma cyo gutwikira | |
| Umuntu wo kuvugana n'ikigo | Igipfunyika cy'umuringa / ifeza |
| Icyuma gikingira | PTFE |
| Umubiri n'Inyuma by'Umuyoboro | Ikozwe mu muringa / aloyi ivanze n'aloyi eshatu |
| Gasket | Rubber ya Silicon |
| Ibiranga amashanyarazi | |
| Imiterere y'inzitizi | 50 Ohm |
| Ingano y'Inshuro | DC~3 GHz |
| Ubudahangarwa ku bushobozi bwo gukingira | ≥5000MΩ |
| Imbaraga za Dielectric | ≥2500 V rms |
| Ubudahangarwa bwo hagati | ≤1.0 mΩ |
| Ubudahangarwa bw'inyuma | ≤1.0 mΩ |
| Igihombo cyo gushyiramo | ≤0.1dB@3GHz |
| VSWR | ≤1.15@-3.0GHz |
| Ingano y'ubushyuhe | -40~85℃ |
| PIM dBc (2×20W) | ≤-160 dBc (2×20W) |
| Amazi adatemba | IP67 |
Amabwiriza yo gushyiraho N cyangwa 7 / 16 cyangwa 4310 Insinga yoroshye cyane ya 1 / 2″
Imiterere y'umuhuza: (Ishusho ya 1)
A. imbuto y'imbere
B. umugongo w'inkoko
C. gasket

Ingano zo gukata ni nk'uko bigaragara ku gishushanyo (Ishusho ya 2), ugomba kwitabwaho mu gihe cyo gukata:
1. Igice cy'inyuma cy'umuyoboro w'amashanyarazi kigomba kuba cyarangiritse.
2. Kuraho imyanda nka icyuma cy'umuringa n'umusemburo ku iherezo ry'insinga.

Guteranya igice cyo gufunga: Shyira igice cyo gufunga mu mpande z'insinga nk'uko bigaragara ku gishushanyo (Ishusho ya 3).

Guteranya umutobe w'inyuma (Ishusho ya 3).

Huza umutobe w'imbere n'uw'inyuma ukoresheje screwing nk'uko bigaragara ku gishushanyo (Amashusho (5)
1. Mbere yo gukurura, siga amavuta yo kwisiga ku mpande y'icyuma.
2. Gumisha umugozi w'inyuma n'insinga bitagira aho bihurira, Kuraho igice cy'inyuma cy'inyuma cy'inyuma. Kuraho igice cy'inyuma cy'inyuma cy'inyuma ukoresheje icyuma cy'inkende. Guteranya birarangiye.
