Antena/ Sitasiyo y'ibanze / Itsinda rinini / Insinga / Itumanaho / Ibice / Ibikoresho / Microwave Radio / Mil-Aero
PCS/Radar / Radios/Satcom / Surge protection WLAN
1. Duhindura kandi ibicuruzwa byihariye kugira ngo bihuze n'ibyo abakiriya bacu bakeneye. Tubwire igishushanyo cyawe, icyitegererezo cyangwa ibisobanuro byagaragajwe, tuzabikora cyangwa tugufashe kutwoherereza ibipimo byawe byihariye by'ubuhanga nka IMD, VSWR, plating nibindi.
2. Icyitegererezo ni cyiza gutanga.
3. Tuzagusubiza ku kibazo cyawe mu masaha 24.

Icyitegererezo:TEL-NMA.12S-RFC
Ibisobanuro
Umuhuza w'inguni ya N Male kuri 1/2″ Superflexible cable
| Ibikoresho n'Icyuma cyo gutwikira | |
| Umuntu wo kuvugana na we mu kigo | Igipfunyika cy'umuringa / ifeza |
| Icyuma gikingira | PTFE |
| Umubiri n'Inyuma by'Umuyoboro | Ikozwe mu muringa / aloyi ivanze n'aloyi eshatu |
| Gasket | Rubber ya Silicon |
| Ibiranga amashanyarazi | |
| Imiterere y'inzitizi | 50 Ohm |
| Ingano y'Inshuro | DC~3 GHz |
| Ubudahangarwa ku bushobozi bwo gukingira | ≥5000MΩ |
| Imbaraga za Dielectric | ≥2500 V rms |
| Ubudahangarwa bwo hagati | ≤1.0 mΩ |
| Ubudahangarwa bw'inyuma | ≤0.2 mΩ |
| Igihombo cyo gushyiramo | ≤0.12dB@3GHz |
| VSWR | ≤1.1@-3.0GHz |
| Ingano y'ubushyuhe | -40~85℃ |
| PIM dBc (2×20W) | ≤-160 dBc (2×20W) |
| Amazi adatemba | IP67 |
Amabwiriza yo gushyiraho N cyangwa 7 / 16 cyangwa 4310 Insinga yoroshye cyane ya 1 / 2″
Imiterere y'umuhuza: (Ishusho ya 1)
A. imbuto y'imbere
B. umugongo w'inkoko
C. gasket

Ingano zo gukata ni nk'uko bigaragara ku gishushanyo (Ishusho ya 2), ugomba kwitabwaho mu gihe cyo gukata:
1. Igice cy'inyuma cy'umuyoboro w'amashanyarazi kigomba kuba cyarangiritse.
2. Kuraho imyanda nka icyuma cy'umuringa n'umusemburo ku iherezo ry'insinga.

Guteranya igice cyo gufunga: Shyira igice cyo gufunga mu mpande z'insinga nk'uko bigaragara ku gishushanyo (Ishusho ya 3).

Guteranya umutobe w'inyuma (Ishusho ya 3).

Huza umutobe w'imbere n'uw'inyuma ukoresheje screwing nk'uko bigaragara ku gishushanyo (Amashusho (5)
1. Mbere yo gukurura, siga amavuta yo kwisiga ku mpande y'icyuma.
2. Gumisha umugozi w'inyuma n'insinga bitagira aho bihurira, Kuraho igice cy'inyuma cy'inyuma cy'inyuma. Kuraho igice cy'inyuma cy'inyuma cy'inyuma ukoresheje icyuma cy'inkende. Guteranya birarangiye.
