Akadomo k'inguni y'iburyo k'umugabo N igitsina gabo RF ihuriro ry'umuyoboro wa RF wa coaxial RF
Telsto RF Connector ifite umurongo ngenderwaho w’imikorere wa DC-3 GHz, itanga imikorere myiza ya VSWR na Low Passive Inter modulation. Ibi bituma ikoreshwa neza mu ma terefone, sisitemu za antene zikwirakwizwa (DAS) ndetse no mu materefone mato.
Adaptateri za Coax ni bwo buryo bwiza bwo guhindura byihuse igitsina cyangwa ubwoko bw'umuhuza ku nsinga yamaze guhagarara.
Igishushanyo mbonera cy'umuhuza wa adaptateri ya Telsto RF Coaxial N male to N male angle right adapter gifite impedance ya 50 Ohm. Yakozwe hakurikijwe amabwiriza nyayo ya adaptateri ya RF kandi ifite VSWR ntarengwa ya 1.15:1.
Uburyo bwo guhagarika insinga zo gufunga no gufunga ni bwo bukoreshwa muri uru ruhererekane.
| Ingano y'ubushyuhe | -55~+155°C (Insinga ya PE -40~+85°C) |
| Impedance | 50Ω |
| Gutigita | 100m/S2 (10~500Hz), 10g |
| Ingano y'Inshuro | DC-11GHz |
| Igihombo cyo gushyiramo | <= 0.24dB/6GHz |
| Umuvuduko uhagaze | 2500V rms ku rwego rw'inyanja |
| Voltage ikora | 1000Vr.ms ku rwego rw'inyanja |
| Ubudahangarwa ku bushobozi bwo gukingira | >= 5000 MΩ |
| Imbaraga zo kubika imbuto zifatanye | 450N |
| Kuramba | >= 500 (imizunguruko) |
| Ubudahangarwa bw'aho umuntu ahuriye n'aho ahuriye | Aho bahurira n'ikigo <=1mΩ |
| Aho umuntu ahurira n'inyuma <=1mΩ | |
| Igipimo cy'Umuraba Uhagaze w'Ingufu | Igororotse <= 1.15/6GHz |
| Inguni y'iburyo <= 1.25/6GHz |
● Adaptateri y'ubwoko bwa N hagati y'abagabo na N ifite umubiri w'inguni y'iburyo. Iyi adaptateri y'ubwoko bwa N coax y'inguni y'iburyo ni adaptateri y'inguni y'iburyo ya dogere 90.
● Ubwoko: Ubwoko bwa N buhuza igitsina gabo n'igitsina gabo mu nguni y'iburyo ya dogere 90, Adaptateri ya M/M, Adaptateri ya RF Coax Coaxial.
● Ikoreshwa cyane ku bikoresho bya radiyo n'ibikoresho byo guhuza insinga za RF coaxial. Ishobora guhanahana n'ibindi bikoresho mpuzamahanga nk'ibyo.
● Ibara: Ibara rya feza, Rikozwe muri nikeli.
| Igicuruzwa | Ibisobanuro | Igice No. |
| Adaptateri ya RF | Adaptateri y'abagore kuva kuri 4.3 kugeza kuri 10 | TEL-4310F.DINF-AT |
| Adaptateri y'abagabo kuva kuri 4.3 kugeza kuri 10 y'abagore | TEL-4310F.DINM-AT | |
| Adaptateri y'igitsina gabo kuva kuri 4.3 kugeza kuri 10 y'igitsina gore | TEL-4310M.DINF-AT | |
| Adaptateri y'abagabo kuva kuri 4.3 kugeza kuri 10 hagati y'abagabo n'abagabo | TEL-4310M.DINM-AT |

Icyitegererezo:TEL-NM.NMA-AT
Ibisobanuro
Adaptateri ya RF y'Inguni y'iburyo ya N hagati y'umugabo na N
| Ibikoresho n'Icyuma cyo gutwikira | |
| Umuntu wo kuvugana na we mu kigo | Igipfunyika cy'umuringa / ifeza |
| Icyuma gikingira | PTFE |
| Umubiri n'Inyuma by'Umuyoboro | Ikozwe mu muringa / aloyi ivanze n'aloyi eshatu |
| Gasket | Rubber ya Silicon |
| Ibiranga amashanyarazi | |
| Imiterere y'inzitizi | 50 Ohm |
| Ingano y'Inshuro | DC~6 GHz |
| Ubudahangarwa ku bushobozi bwo gukingira | ≥5000MΩ |
| Imbaraga za Dielectric | ≥2500 V rms |
| Ubudahangarwa bwo hagati | ≤1.0 mΩ |
| Ubudahangarwa bw'inyuma | ≤0.25 mΩ |
| Igihombo cyo gushyiramo | ≤0.15dB |
| VSWR | ≤1.15 igororotse;≤1.25 inguni y'iburyo |
| Ingano y'ubushyuhe | -40~85℃ |
| PIM dBc (2×20W) | ≤-160 dBc (2×20W) |
| Amazi adatemba | IP67 |
Amabwiriza yo gushyiraho N cyangwa 7 / 16 cyangwa 4310 Insinga yoroshye cyane ya 1 / 2″
Imiterere y'umuhuza: (Ishusho ya 1)
A. imbuto y'imbere
B. umugongo w'inkoko
C. gasket

Ingano zo gukata ni nk'uko bigaragara ku gishushanyo (Ishusho ya 2), ugomba kwitabwaho mu gihe cyo gukata:
1. Igice cy'inyuma cy'umuyoboro w'amashanyarazi kigomba kuba cyarangiritse.
2. Kuraho imyanda nka icyuma cy'umuringa n'umusemburo ku iherezo ry'insinga.

Guteranya igice cyo gufunga: Shyira igice cyo gufunga mu mpande z'insinga nk'uko bigaragara ku gishushanyo (Ishusho ya 3).

Guteranya umutobe w'inyuma (Ishusho ya 3).

Huza umutobe w'imbere n'uw'inyuma ukoresheje screwing nk'uko bigaragara ku gishushanyo (Amashusho (5)
1. Mbere yo gukurura, siga amavuta yo kwisiga ku mpande y'icyuma.
2. Gumisha umugozi w'inyuma n'insinga bitagira aho bihurira, Kuraho igice cy'inyuma cy'inyuma cy'inyuma. Kuraho igice cy'inyuma cy'inyuma cy'inyuma ukoresheje icyuma cy'inkende. Guteranya birarangiye.
