Telsto RF Connector ifite umurongo ngenderwaho w’imikorere wa DC-3 GHz, itanga imikorere myiza ya VSWR na Low Passive Inter modulation. Ibi bituma ikoreshwa neza mu ma terefone, sisitemu za antene zikwirakwizwa (DAS) ndetse no mu materefone mato.
Adaptateri za Coax ni bwo buryo bwiza bwo guhindura byihuse igitsina cyangwa ubwoko bw'umuhuza ku nsinga yamaze guhagarara.
Igishushanyo mbonera cy'umuhuza wa adaptateri ya Telsto RF Coaxial N hagati y'abagabo na N y'abagore gifite impedance ya 50 Ohm. Yakozwe hakurikijwe amabwiriza nyayo ya adaptateri ya RF kandi ifite VSWR ntarengwa ya 1.15:1.
Ibibazo Bikunze Kubazwa
Q: Bite se ku bwiza bwawe?
A: Ibicuruzwa byose dutanga bipimwa neza n'ishami ryacu rya QC cyangwa ibipimo ngenderwaho by'igenzura ry'abandi cyangwa mbere yo koherezwa. Ibicuruzwa byinshi nka insinga za coaxial jumper, ibikoresho bidakora, nibindi bipimwa 100%.
Q: Ese ushobora gutanga ingero zo gupima mbere yo gutumiza ku mugaragaro?
A: Yego, ingero z'ubuntu ziratangwa. Twishimiye kandi gufasha abakiriya bacu gukorana mu guteza imbere ibicuruzwa bishya kugira ngo tubafashe guteza imbere isoko ryo mu gace batuyemo.
Q: Ese wemera guhindura ibintu uko byakabaye?
A: Yego, turimo guhindura ibicuruzwa hakurikijwe ibyo umukiriya akeneye.
| Igicuruzwa | Ibisobanuro | Igice No. |
| Adaptateri ya RF | Adaptateri y'abagore kuva kuri 4.3 kugeza kuri 10 | TEL-4310F.DINF-AT |
| Adaptateri y'abagabo kuva kuri 4.3 kugeza kuri 10 y'abagore | TEL-4310F.DINM-AT | |
| Adaptateri y'igitsina gabo kuva kuri 4.3 kugeza kuri 10 y'igitsina gore | TEL-4310M.DINF-AT | |
| Adaptateri y'abagabo kuva kuri 4.3 kugeza kuri 10 hagati y'abagabo n'abagabo | TEL-4310M.DINM-AT |

Icyitegererezo:TEL-NM.NF-AT
Ibisobanuro
Adaptateri ya RF ya N hagati y'abagabo n'abagore ya N
| Ibikoresho n'Icyuma cyo gutwikira | |
| Umuntu wo kuvugana na we mu kigo | Igipfunyika cy'umuringa / ifeza |
| Icyuma gikingira | PTFE |
| Umubiri n'Inyuma by'Umuyoboro | Ikozwe mu muringa / aloyi ivanze n'aloyi eshatu |
| Gasket | Rubber ya Silicon |
| Ibiranga amashanyarazi | |
| Imiterere y'inzitizi | 50 Ohm |
| Ingano y'Inshuro | DC~3 GHz |
| Ubudahangarwa ku bushobozi bwo gukingira | ≥5000MΩ |
| Imbaraga za Dielectric | ≥2500 V rms |
| Ubudahangarwa bwo hagati | ≤1.0 mΩ |
| Ubudahangarwa bw'inyuma | ≤1.0 mΩ |
| Igihombo cyo gushyiramo | ≤0.15dB@3GHz |
| VSWR | ≤1.1@-3.0GHz |
| Ingano y'ubushyuhe | -40~85℃ |
| PIM dBc (2×20W) | ≤-155 dBc (2×20W) |
| Amazi adatemba | IP67 |
Amabwiriza yo gushyiraho N cyangwa 7 / 16 cyangwa 4310 Insinga yoroshye cyane ya 1 / 2″
Imiterere y'umuhuza: (Ishusho ya 1)
A. imbuto y'imbere
B. umugongo w'inkoko
C. gasket

Ingano zo gukata ni nk'uko bigaragara ku gishushanyo (Ishusho ya 2), ugomba kwitabwaho mu gihe cyo gukata:
1. Igice cy'inyuma cy'umuyoboro w'amashanyarazi kigomba kuba cyarangiritse.
2. Kuraho imyanda nka icyuma cy'umuringa n'umusemburo ku iherezo ry'insinga.

Guteranya igice cyo gufunga: Shyira igice cyo gufunga mu mpande z'insinga nk'uko bigaragara ku gishushanyo (Ishusho ya 3).

Guteranya umutobe w'inyuma (Ishusho ya 3).

Huza umutobe w'imbere n'uw'inyuma ukoresheje screwing nk'uko bigaragara ku gishushanyo (Amashusho (5)
1. Mbere yo gukurura, siga amavuta yo kwisiga ku mpande y'icyuma.
2. Gumisha umugozi w'inyuma n'insinga bitagira aho bihurira, Kuraho igice cy'inyuma cy'inyuma cy'inyuma. Kuraho igice cy'inyuma cy'inyuma cy'inyuma ukoresheje icyuma cy'inkende. Guteranya birarangiye.

Telsto ni ikigo cy’umwuga cyihaye inshingano zo gutanga serivisi nziza z’imishinga y’ibikorwa remezo bya wireless. Ikipe yacu igizwe n’abakozi bafite ubumenyi kandi bitanze, bafite intego imwe yo kurenza ibyo abakiriya biteze.
Tuzi neza ko igihe n'ingengo y'imari ari ibintu by'ingenzi mu mishinga y'ibikorwa remezo bidafite insinga. Kubera iyo mpamvu, twiyemeje gutanga serivisi zigamije abakiriya, dutanga ibisubizo byiza kandi nyabyo ku bakiriya, kandi tugakora ibishoboka byose kugira ngo ibyo abakiriya bakeneye byuzuzwe mu ngengo y'imari n'igihe cyagenwe.
Muri Telsto, dufite umuhate ukomeye wo gutanga serivisi nziza no kunoza serivisi ku bakiliya. Duhora dushyikirana neza n'abakiriya kugira ngo bamenye neza uko umushinga ugenda mu gihe cyose cy'umushinga. Muri icyo gihe, tuzahindura serivisi zacu dukurikije ibyo abakiriya bakeneye. Intego yacu ni uguha abakiriya serivisi nziza no kurenza ibyo biteze.
Serivisi zacu z’umushinga w’ibikorwa remezo bitagira insinga zirimo ariko ntizigarukira gusa kuri ibi bikurikira: kubaka sitasiyo y’ibanze, gushushanya no kunoza umuyoboro wa insinga, gupima RF, gutanga serivisi aho ukorera, nibindi. Uko abakiriya bakeneye kose, dushobora gutanga serivisi nziza mu gihe gito.
Niba ushaka ikigo cy’umwuga gitanga serivisi z’ibikorwa remezo by’insinga, Telsto ni yo mahitamo yawe meza. Ikipe yacu izakora ibishoboka byose kugira ngo umushinga wawe ugerweho neza mu ngengo y’imari n’igihe byagenwe. Twandikire kugira ngo ubone amakuru arambuye kuri serivisi zacu n’uburyo wakorana natwe.