| umutwaro w'igitsina gabo wa n RF coaxial dummy load 50w | |
| Nomero y'icyitegererezo | TEL-TLNM50W |
| Amashanyarazi | |
| Impedance idasanzwe | 50ohm |
| Ingano y'Inshuro | DC-3GHz |
| VSWR | ≤1.20 |
| Ubushobozi bw'ingufu | Wati 50 |
| Umuhuza wa RF | Umuhuza w'abagabo wa N |
| Ibikoresho n'Icyuma cyo gutekesha | |
| Izina ry'Ibice | Ibikoresho |
| Igice cy'umuhuza | Umuringa |
| Icyuma gikingira | PTFE |
| Umuyobozi w'imbere | Fosifore Bronze |
| Amazu | Aluminium |
| Ibidukikije | |
| Ubushyuhe bw'imikorere. | -45~ 85 ℃ |
| Ubushyuhe bwo kubika. | -60~120℃ |
| Igipimo cy’ingufu ziterwa n’ikirere | IP65 |
| Ubushuhe bugereranye | 5%-95% |
| RoHs (2002/95/EC) | Iyubahirizwa ry'amategeko hakurikijwe uburenganzira |
| Uburemere (Net) | 340g |
● Umuyoboro wagutse wa DC-3GHz
● Intermodulation yo mu rwego rwo hasi
● VSWR nkeya
● Ubuziranenge buke bwo kugabanya ubushobozi bwo gukora
● Ikoreshwa cyane mu gutunganya ibisubizo biri mu nyubako
Serivisi zacu
1. Subiza ikibazo cyawe mu masaha 24.
2. Uburyo bwo kwishyura: T/T, L/C, Paypal na Western Union
3. Uburyo bwinshi bwo kohereza: Mu ndege, mu nyanja, mu buryo bwa Express (DHL, Fedex, TNT UPS...)
4. Igihe cyo gutanga (Gutanga): Ubusanzwe iminsi 14 nyuma yo kubona commande
5. Icyambu cyo gupakiramo ibicuruzwa: Shanghai
6. Igihe cy'ingwate: Mu mezi 12 nyuma yo koherezwa.
7. Ubuyobozi bw'imikorere (Amabwiriza) iyo ubisabye.
8. Gushushanya, icyitegererezo n'ipaki byakozwe mu buryo bwihariye birashobora gukorwa.
Ibisobanuro bya tekiniki:
| Igicuruzwa | Ibisobanuro | Igice No. |
| Umutwaro wo kurangiza | N Umugabo / N Umugore, 2W | TEL-TL-NM/F2W |
| N Umugabo / N Umugore, 5W | TEL-TL-NM/F5W | |
| N Umugabo / N Umugore, 10W | TEL-TL-NM/F10W | |
| N Umugabo / N Umugore, 25W | TEL-TL-NM/F25W | |
| N Umugabo / N Umugore, 50W | TEL-TL-NM/F50W | |
| N Umugabo / N Umugore, 100W | TEL-TL-NM/F100W | |
| DIN y'abagabo / Abagore, 10W | TEL-TL-DINM/F10W | |
| DIN y'abagabo / Abagore, 25W | TEL-TL-DINM/F25W | |
| DIN y'abagabo / Abagore, 50W | TEL-TL-DINM/F50W | |
| DIN y'abagabo / Abagore, 100W | TEL-TL-DINM/F100W |
Ibibazo Bikunze Kubazwa
Bite se ku birebana n'ubwiza bw'ibicuruzwa byawe?
Ibicuruzwa byose twatanze bipimwa neza n'ishami ryacu rishinzwe ikoranabuhanga mbere yo koherezwa.
Ese ushobora gutanga ingero zo gupima mbere yo gutanga commande imwe ku mugaragaro?
Ingero zo gupimisha zishobora gutangwa ku buntu mu gihe uzaba wishyuye ikiguzi cyo kohereza.
Ubusanzwe igihe cyo gutanga ibicuruzwa cyawe kimara igihe kingana iki?
Igihe cyo gutanga ibicuruzwa cyacu gisanzwe mu minsi 14 nyuma yo kubona ibyo wagutegetse.
Ni ubuhe buryo bwawe bwo kohereza ibicuruzwa?
Mu nyanja; Mu kirere (icyambu cya Shanghai); cyangwa UPS, DHL, FeDex, TNT n'ibindi.
Ese mushobora kutwoherereza icyitegererezo kugira ngo tugikore?
Yego, turabishoboye. Ingero zishobora gutangwa mu minsi 7 y'akazi.
Ese dushobora kwandika ikirango cyacu cyangwa izina ry'ikigo ku bicuruzwa byawe cyangwa ku ipaki?
Yego, urashobora. Ikirango n'izina ry'ikigo bishobora gucapwa ku bicuruzwa byacu. Urashobora kutwoherereza ibihanganoukoresheje imeri mu buryo bwa JPEG cyangwa TIFF.
Ese MOQ irahinduka?
MOQ irahinduka kandi twemera gutumiza ibintu bike ku nshuro ya mbere nk'igerageza.
| Ibiranga amashanyarazi | |
| Imiterere y'inzitizi | 50 Ohm |
| Ingano y'Inshuro | DC~3 GHz |
| Ubushyuhe mu kazi | 0-90% |
| Ingano y'Ingufu | 50w |
| Umuhuza | N Umugabo |
| VSWR | 1.15 |
| Ingano y'ubushyuhe ℃ | -35~+65 |
Amabwiriza yo gushyiraho N cyangwa 7 / 16 cyangwa 4310 Insinga yoroshye cyane ya 1 / 2″
Imiterere y'umuhuza: (Ishusho ya 1)
A. imbuto y'imbere
B. umugongo w'inkoko
C. gasket

Ingano zo gukata ni nk'uko bigaragara ku gishushanyo (Ishusho ya 2), ugomba kwitabwaho mu gihe cyo gukata:
1. Igice cy'inyuma cy'umuyoboro w'amashanyarazi kigomba kuba cyarangiritse.
2. Kuraho imyanda nka icyuma cy'umuringa n'umusemburo ku iherezo ry'insinga.

Guteranya igice cyo gufunga: Shyira igice cyo gufunga mu mpande z'insinga nk'uko bigaragara ku gishushanyo (Ishusho ya 3).

Guteranya umutobe w'inyuma (Ishusho ya 3).

Huza umutobe w'imbere n'uw'inyuma ukoresheje screwing nk'uko bigaragara ku gishushanyo (Amashusho (5)
1. Mbere yo gukurura, siga amavuta yo kwisiga ku mpande y'icyuma.
2. Gumisha umugozi w'inyuma n'insinga bitagira aho bihurira, Kuraho igice cy'inyuma cy'inyuma cy'inyuma. Kuraho igice cy'inyuma cy'inyuma cy'inyuma ukoresheje icyuma cy'inkende. Guteranya birarangiye.
