Imiterere: Igaragara neza Ikwiriye gushyirwa ku gisenge gisanzwe Umuyoboro munini w'amajwi, umuraba wo hasi uhagaze, ubushobozi bukomeye bwo kurwanya ingaruka mbi.
| Ikintu | Ibisobanuro |
| Ingano y'Inshuro | 698~960MHz/1710~2700MHz |
| Inyungu | 3±1dBi/4±1dBi |
| VSWR | ≤2.0/ ≤1.5 |
| Impedansi yo kwinjira | 50Ω |
| Polarization | Ihagaze |
| Ubugari bw'umuraba utambitse | 360° |
| Ubugari bw'umuraba uhagaze | 85±15°/55±15° |
| Imbaraga nini | 50W |
| Ubwoko bw'umuhuza | N-Umugore |
| Ingano | Ø164x94mm |
| Ibara | Umweru |
| Ubushyuhe | Imikorere: -40℃ ~ + 60℃ |
| Ingano y'ubushuhe bukabije | 5% ~ 95% |
| Uburyo bwo Gushyiraho | Byakozwe neza hakoreshejwe vis |
Amabwiriza yo gushyiraho N cyangwa 7 / 16 cyangwa 4310 Insinga yoroshye cyane ya 1 / 2″
Imiterere y'umuhuza: (Ishusho ya 1)
A. imbuto y'imbere
B. umugongo w'inkoko
C. gasket

Ingano zo gukata ni nk'uko bigaragara ku gishushanyo (Ishusho ya 2), ugomba kwitabwaho mu gihe cyo gukata:
1. Igice cy'inyuma cy'umuyoboro w'amashanyarazi kigomba kuba cyarangiritse.
2. Kuraho imyanda nka icyuma cy'umuringa n'umusemburo ku iherezo ry'insinga.

Guteranya igice cyo gufunga: Shyira igice cyo gufunga mu mpande z'insinga nk'uko bigaragara ku gishushanyo (Ishusho ya 3).

Guteranya umutobe w'inyuma (Ishusho ya 3).

Huza umutobe w'imbere n'uw'inyuma ukoresheje screwing nk'uko bigaragara ku gishushanyo (Amashusho (5)
1. Mbere yo gukurura, siga amavuta yo kwisiga ku mpande y'icyuma.
2. Gumisha umugozi w'inyuma n'insinga bitagira aho bihurira, Kuraho igice cy'inyuma cy'inyuma cy'inyuma. Kuraho igice cy'inyuma cy'inyuma cy'inyuma ukoresheje icyuma cy'inkende. Guteranya birarangiye.
