Ikiranga: Isura nziza Ikwiriye gushyirwa ku gisenge gisanzwe Umuyoboro munini w'amajwi, umuraba wo hasi uhagaze, ubushobozi bukomeye bwo kurwanya ingaruka mbi
Porogaramu: Sisitemu ya GSM/CDMA/ PCS/ 3G/ 4G/ LTE/ WLAN ikoreshwa mu nzu
| Ibisobanuro bya mekanike | |
| Ingano | 204X115mm |
| Uburemere | 0.5Kg |
| Ibikoresho bya radiator | Umuringa upfutse ifeza |
| Ibikoresho bya Radome | ABS |
| Ibara rya Radome | Umweru w'inyanga |
| Ubushuhe mu mikorere | < 95% |
| Ubushyuhe bwo gukora | -40~55 ℃ |
| Ibisobanuro by'amashanyarazi | |
| Ingano y'Inshuro | 806-960MHz 1710~2500MHz 2500-2700MHz |
| Inyungu | 2dBi ± 0.5 4dBi ± 1 4dBi ± 1 |
| VSWR | ≤1.4 |
| Polarization | Ihagaze |
| Ubuzenguruko bw'igishushanyo, dB | ± 1 ± 1 ± 1.5 |
| Ubugari bw'umuraba uhagaze | 85 55 50 |
| IMD3, dBc @+ 33dBm | ≤-140 |
| Impedansi yo kwinjira | 50Ω |
| Ingufu nyinshi zo kwinjira | 50W |
| Umuhuza | N Umugore |
Amabwiriza yo gushyiraho N cyangwa 7 / 16 cyangwa 4310 Insinga yoroshye cyane ya 1 / 2″
Imiterere y'umuhuza: (Ishusho ya 1)
A. imbuto y'imbere
B. umugongo w'inkoko
C. gasket

Ingano zo gukata ni nk'uko bigaragara ku gishushanyo (Ishusho ya 2), ugomba kwitabwaho mu gihe cyo gukata:
1. Igice cy'inyuma cy'umuyoboro w'amashanyarazi kigomba kuba cyarangiritse.
2. Kuraho imyanda nka icyuma cy'umuringa n'umusemburo ku iherezo ry'insinga.

Guteranya igice cyo gufunga: Shyira igice cyo gufunga mu mpande z'insinga nk'uko bigaragara ku gishushanyo (Ishusho ya 3).

Guteranya umutobe w'inyuma (Ishusho ya 3).

Huza umutobe w'imbere n'uw'inyuma ukoresheje screwing nk'uko bigaragara ku gishushanyo (Amashusho (5)
1. Mbere yo gukurura, siga amavuta yo kwisiga ku mpande y'icyuma.
2. Gumisha umugozi w'inyuma n'insinga bitagira aho bihurira, Kuraho igice cy'inyuma cy'inyuma cy'inyuma. Kuraho igice cy'inyuma cy'inyuma cy'inyuma ukoresheje icyuma cy'inkende. Guteranya birarangiye.
