Ibiranga
◆ Umuyoboro mugari w'amajwi 698-4000MHz
◆ Uburinzi bwa 2G/3G/4G/LTE/5G
◆ Inter-modulation yo hasi idafite imbaraga
◆ Gutakaza VSWR nkeya no Gushyiramo
◆ Ishyirwa mu kato cyane, imbere no hanze, IP65
◆ Ikoreshwa cyane mu gutunganya ibikoresho biri mu nyubako
◆ Ubuyobozi Buhanitse / Kwishyira mu Kato
◆ Ingufu 300W kuri buri mashini ikoreshwa, Ifite icyizere cyo hejuru
◆ Gutakaza ubushobozi bwo gushyiramo ibintu bike, VSWR nke, PIM nke (IM3)
| Ibiranga amashanyarazi | |
| Imiterere y'inzitizi | 50 Ohm |
| Ingano y'Inshuro | 698-2700 MHz |
| Ubushobozi bwa Max Power | 300w |
| Kwishyira mu kato | ≥27 dB |
| Igihombo | ≤3.5 dB |
| VSWR | ≤1.25 |
| Rigpple yo mu itsinda | ≤0.5 |
| IMD3, dBc@+43DbMX2 | ≤-150 |
| Ubwoko bw'umuhuza | N-Umugore |
| Ingano y'ibihuza | 4 |
| Ubushyuhe bwo gukora | -30-+55℃ |
| Porogaramu | Imbere mu nzu |
Amabwiriza yo gushyiraho N cyangwa 7 / 16 cyangwa 4310 Insinga yoroshye cyane ya 1 / 2″
Imiterere y'umuhuza: (Ishusho ya 1)
A. imbuto y'imbere
B. umugongo w'inkoko
C. gasket

Ingano zo gukata ni nk'uko bigaragara ku gishushanyo (Ishusho ya 2), ugomba kwitabwaho mu gihe cyo gukata:
1. Igice cy'inyuma cy'umuyoboro w'amashanyarazi kigomba kuba cyarangiritse.
2. Kuraho imyanda nka icyuma cy'umuringa n'umusemburo ku iherezo ry'insinga.

Guteranya igice cyo gufunga: Shyira igice cyo gufunga mu mpande z'insinga nk'uko bigaragara ku gishushanyo (Ishusho ya 3).

Guteranya umutobe w'inyuma (Ishusho ya 3).

Huza umutobe w'imbere n'uw'inyuma ukoresheje screwing nk'uko bigaragara ku gishushanyo (Amashusho (5)
1. Mbere yo gukurura, siga amavuta yo kwisiga ku mpande y'icyuma.
2. Gumisha umugozi w'inyuma n'insinga bitagira aho bihurira, Kuraho igice cy'inyuma cy'inyuma cy'inyuma. Kuraho igice cy'inyuma cy'inyuma cy'inyuma ukoresheje icyuma cy'inkende. Guteranya birarangiye.
