Ikiranga: Igaragara neza Irwanya ingaruka mbi, Ishobora kwirinda amazi no kurwanya ingese Ipaki zisanzwe zo gushyiramo inkingi zo gufataho Ingano nziza Yakozwe mu ikoranabuhanga ryagutse, izamuka ry'ubunini, igipimo cy'umuraba uhagaze muto
Porogaramu: Sisitemu ya GSM/ CDMA/ DCS/ PCS/ 3G/ 4G/ LTE/ WLAN/ Wi-Fi
Kurikiza ubu buryo bwo gushyiraho antene ifite inkingi yo gufata, guhindura inguni yo kuzunguruka ya antene, gukaza bolts, vis na nuts. (1) Ibikoresho byo gushyiraho imiterere ya L bigomba kuba bifatanye na bolt ya antene, gushyirwa ku isafuriya irambuye, ipfundo ry'impeshyi, umupfundikizo w'impande, hanyuma bifunze. (2) Udukoni twa M6 dufite ishusho ya U dukozwe mu buryo bwa serrated na L, antene ifite diameter. Uduti twa 35-50mm, hanyuma bifunze. (3) Kugira ngo ubone ikimenyetso cyiza, hindura inguni yo gushyira antene unyuze mu mwobo w'ibikoresho byo gushyiraho imiterere ya L, hanyuma ufunge nuts zose n'inkombe yo guhuza antene ifunze. (4) Uburebure bw'aho gushyiraho bugomba kuba burenga metero 3 uvuye ku rwego rwo hasi, kandi uturere twegereye aho gushyiraho nta nyubako ndende n'ibyuma binini. Mu magambo make, ubutaka bufunguye.
| Ikintu | Ibisobanuro |
| Ingano y'Inshuro | 698~960MHz/1710~2700MHz |
| Inyungu | 7/10dBi |
| VSWR | ≤2.0/ ≤1.5 |
| Impedansi yo kwinjira | 50Ω |
| Polarization | Ihagaze |
| Ubugari bw'umuraba utambitse | 70°/60° |
| Ubugari bw'umuraba uhagaze | 55°/45° |
| Imbaraga nini | 50W |
| Ubwoko bw'umuhuza | N-Umugore |
| Ingano | 230X210X44mm |
| Ubushyuhe bw'akazi | -40℃~+60℃ |
| Ibara | Umweru |
| Gushyiraho | Gushyiraho urukuta |
| Uburinzi bw'amatara | Ubusitani bwa DC |
Amabwiriza yo gushyiraho N cyangwa 7 / 16 cyangwa 4310 Insinga yoroshye cyane ya 1 / 2″
Imiterere y'umuhuza: (Ishusho ya 1)
A. imbuto y'imbere
B. umugongo w'inkoko
C. gasket

Ingano zo gukata ni nk'uko bigaragara ku gishushanyo (Ishusho ya 2), ugomba kwitabwaho mu gihe cyo gukata:
1. Igice cy'inyuma cy'umuyoboro w'amashanyarazi kigomba kuba cyarangiritse.
2. Kuraho imyanda nka icyuma cy'umuringa n'umusemburo ku iherezo ry'insinga.

Guteranya igice cyo gufunga: Shyira igice cyo gufunga mu mpande z'insinga nk'uko bigaragara ku gishushanyo (Ishusho ya 3).

Guteranya umutobe w'inyuma (Ishusho ya 3).

Huza umutobe w'imbere n'uw'inyuma ukoresheje screwing nk'uko bigaragara ku gishushanyo (Amashusho (5)
1. Mbere yo gukurura, siga amavuta yo kwisiga ku mpande y'icyuma.
2. Gumisha umugozi w'inyuma n'insinga bitagira aho bihurira, Kuraho igice cy'inyuma cy'inyuma cy'inyuma. Kuraho igice cy'inyuma cy'inyuma cy'inyuma ukoresheje icyuma cy'inkende. Guteranya birarangiye.
